.: สังคมไร้ขีดจำำกัด :.
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Ncats

Join the forum, it's quick and easy

สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Ncats
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Latest topics
» RAN-เกาเหลา EP7 เปิดใหม่ แนวเก็บเวล หลอดโบนัท/อาชีพปืน สกิวCP เวลตัน235
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Empty2011-12-14, 15:06 by gmjeed

» แจกเว็บบิทโหลดฟรีทุกคลาสทุกไฟล์ มี 18+ มากมาย หนังอัพเดททุกวัน
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Empty2011-07-14, 09:57 by ผู้มาเยือน

» แรนเพื่อไทย แรนไทยๆเพื่อคนไทย สะใจทุกเลเวล noจุ-noทรู/ชุดปืน
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Empty2011-06-21, 13:32 by nuked

» Ran Epx2 EP7 เต็มรูปแบบ สกิลแปลงร่างที่นี่ที่เดียว สกิลCP
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Empty2011-05-29, 10:32 by PhYSiCxSeCToR

» เวปบิท ใหม่มาแรง 24ชั่วโมง coloมากมาย
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Empty2011-05-29, 04:43 by abs200

» แจกเว็บบิทโหลดฟรีทุกคลาสทุกไฟล์ มี 18+ มากมาย หนังอัพเดททุกวัน
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Empty2011-05-24, 04:00 by earth40901

» Ran-ป๊อบอาย อีพี6 ไม่มีจุติ ไม่ทรู รูปแบบใหม่ไม่เหมือนใคร มันสุดๆ
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Empty2011-05-16, 20:53 by PhYSiCxSeCToR

» RAN Fairy-Tail เพิ่งมาเมื่อกี้เลย มา มา มาเล่นกัน พร้อมไอเท็ม 2011
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Empty2011-04-24, 19:13 by harmonybeka

» >>>RAN BENTEN EP6 Season 3 มี 8 อาชีพพร้อมมอไซต์ทั้ง 3 แบบ กว่า 40 คัน<<<
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Empty2011-04-16, 04:12 by harmonybeka

สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏

Go down

สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Empty สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏

ตั้งหัวข้อ by yudh 2010-04-24, 22:00

ผมชื่อยุทธ ยินดีเป็นที่นอนให้คุณได้ระบายอารมณ์ บนตัวผม ด้วยการนั่งทับ นอนทับ ถ้าต้องการจะกระโดดเหยียบ นั่งขยมก็ได้ แต่คุณต้องมีที่นอน 2 หลัง ผมจะนอนบนที่นอนหลัง1 แล้วคุณก็เอาที่นอนอีกหลังมาวางทับบนผม จากนั้นคุณก็ขึ้นไปนั่งนอน กระโดด ขย่ม บนที่นอนหลังที่ทับผมอยู่ได้อย่างเต็มที่ผมยินดี และเต็มใจจนกว่าคุณจะหายโมโห ได้เกี่ยงน้ำหนัก และจำนวนคน ขอเพียงทำให้คุณรู้สึกดีขึ้น ผมยินดี แต่คุณต้องออกค่ารถให้ผม หรือไม่ก็มารับผม และต้องมีที่นอนอย่างน้อย 2 หลัง จะให้ผมนอนถูกทับทั้งคืนก็ได้ เฉพาะครั้งแรกไม่คิดค่าบริการ แต่ถ้าติดใจครั้งต่อไปราคาคุยกันได้ หรือถ้ามีงานให้ผมทำก็ได้ คือกลางวันผมช่วยงานคุณ กลางคืนเป็นที่ระบายอารมณ์ให้คุณ ถ้าสนใจขอให้โทรหาผม ได้ ผมยินดีครับ ผมชอบถูกทับ เบอร์ 0841281324 สูนแปดสี่หนึ่งสองแปดหนึ่งสามสองสี่ บอกมาเลยว่าอยากทับผม และผมก็เคยไปทำแบบนี้มาแล้วไม่ต้องกังวลว่าจะรับไม่ไหว เชิญคุณมาระบายกับผมดีกว่าที่จะทำร้ายตัวเอง ผมขอบอกตามตรงว่าผมชอบถูกทับ และผมก็ไม่ได้เจ็บอะไรมากเลย ยิ่งอ้วนยิ่งหนักผมยิ่งชอบ

URL=http://pic2u.net/v.php?s=430_41.jpg]สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ 430_41[/URL]
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ 637_Cathy_05_05_wmv
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ 207_P1010263
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ 309_image071
yudh
yudh

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 1
สตางค์ สตางค์ : 5115
ได้รับการขอบคุณ ได้รับการขอบคุณ : -1
Join date Join date : 24/04/2010

EXP สัตว์เลี้ยง:
สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Left_bar_bleue0/0สาวที่เครียด โมโห อยากระบายโดยการกระโดดเหยียบผู้ชาย‏ Empty_bar_bleue  (0/0)

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน